ติดต่อเรา

ขอบคุณที่ท่านสนใจติดต่อเรา หากท่านต้องการข้อมูลเพิ่มเติมสามารถคลิกและกรอกแบบฟอร์มสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมด้านล่างและเจ้าหน้าที่ของโรงเรียนฯจะได้รับข้อมูลเหล่านี้จากท่าน และจะติดต่อกลับโดยเร็วที่สุดเท่าที่เป็นไปได้ เจ้าหน้าที่ของเรามีความยินดีอย่างยิ่งที่จะบริการท่านอย่างดีที่สุด

Sukhumvit Campus Contact Details

  

Address:
59-59/1 Sukhumvit Road Soi 49/3, Wattana, Bangkok 10110, Thailand
Telephone: 66 (0) 2620 8600
Fax: 66 (0) 2261 0330
Email: info@asb.ac.th

Administrators and Support Staff:

  • Ms. Pam Lita Tavedikul and Ms. Patcharalak (Lady) Didyasarin Tavedikul
    Directors of ASB Sukhumvit Campus
    66 (0) 2620 8600 Ext. 120; directorsk@asb.ac.th
     
  • Robert (Bob) Jackson
    Principal, ASB Sukhumvit Campus
    66 (0) 2620 8600 Ext. 123; rjackson@asb.ac.th
     
  • Dr. Jenny Sabin
    Assistant Principal, Academics
    66 (0) 2620 8600 Ext. 130; jsabin@asb.ac.th
     
  • Dan Haley
    Assistant Principal, Student and Parent Affairs 
    66 (0) 2620 8600 Ext. 130; dhaley@asb.ac.th
  • Meca Fanega
    Academic Guidance and College Counselor
    66 (0) 2620 8600 Ext. 154; mfanega@asb.ac.th
     
  • Patrick Maher
    Head of Admissions
    66 (0) 2620 8600 Ext. 149; pmaher@asb.ac.th
     
  • Shea Macaisa
    School Registrar
    66 (0) 2620 8600 Ext. 159; smacaisa@asb.ac.th

Contact Form

Country